| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QM062HS03-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
QM062HS03-1 6.2 inch 720 * 1560 màn hình LCD LCD PANEL
QM062HS03-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QM062HS03-1 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1560 275PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 66.096 ((W) × 143.676 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 68.5 ((W) × 149.6 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 69%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 19.2g (Typ.) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.7% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NV3054A, GC7201, GC9702H, ILI9881C, HX8394F, ST7703, ER68576A, ILI9881D, NV3052A1N, NV3053A2, GH8555BC, ER68577A, JD9365DA, MW3161G, XM62163, NV3051F, AXS1832 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| QM062HS03-1 6.2 inch 720 * 1560 màn hình LCD LCD PANEL | |
QM062HS03-1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
QM062HS03-1 Phân hình LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn QM062HS03-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu QM062HS03-1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán QM062HS03-1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của QM062HS03-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá