| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QM059HS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 5,9 inch 720 * 1440 QM059HS01-1 LCD Screen Module
QM059HS01-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QM059HS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1440 271PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.392 ((W) × 134.784 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.392 ((W) × 140.584 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 22.0g (Loại) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.7% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NV3051F, NV3051D, NV3054A, ER68576A, ER68577A, XM62161, ILI9881C-04, GC9702, AXS1832, HX8394F-AN, GH8555BC, ST7703, FC11920, JD9365DA-H3, HI8558J |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| trong kho 5,9 inch 720 * 1440 QM059HS01-1 LCD Screen Module | |
QM059HS01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QM059HS01-1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa QM059HS01-1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán QM059HS01-1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của QM059HS01-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn QM059HS01- Không.
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá