| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | QG070AS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
QG070AS01-1 7.0 inch 600 * 1024 LCD Panel cho Pad Tablet
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | QG070AS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 600 ((RGB) × 1024, WSVGA 170PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 89.28 ((W) × 152.371 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 93.28 ((W) × 159.82 ((H) × 0.8 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 5.0% (Tập thể) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Được xây dựng trong COGICNL9707, FL7703NI, JD9365DA, HX8394F, ILI9881C, ER88577B |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| QG070AS01-1 7.0 inch 600 * 1024 LCD Panel cho Pad Tablet | |
QG070AS01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QG070AS01-1 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán QG070AS01-1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của QG070AS01-1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QG070AS01-1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn QG070AS01-1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá