| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PV103CS01-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PV103CS01-2 10,3 inch 1920*720 60Hz LCD màn hình hiển thị
PV103CS01-2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PV103CS01-2 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.648 ((W) × 91.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 251.148 ((H) × 101.098 ((V) × 1.08 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 30,8% (Tập thể) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
| PV103CS01-2 10,3 inch 1920*720 60Hz LCD màn hình hiển thị | |
PV103CS01-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PV103CS01-2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi PV103CS01-2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng PV103CS01-2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PV103CS01-2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá