| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD090IDW1-A00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 9.0 inch 800*480 HSD090IDW1-A00 Mới
Chi tiết sản phẩm Tấm nền LCD HSD090IDW1-A00 :
| HannStarLCDMàn hình HSD090IDW1-A00 | |
| Thương hiệu bảng điều khiển | HannStar |
| Model P/N | HSD090IDW1-A00 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 800(RGB)×480, WVGA 104PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Sọc dọc |
| Vùng hoạt động | 198(W)×112.08(H) mm |
| Mở viền | 201.1(W)×115.15(H) mm |
| Kích thước bên ngoài | 210.7(H)×126.4(V) mm |
| Xử lý | Chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 500:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng xem | 6 giờ |
| Thời gian phản hồi | 5.5/10.5 (Điển hình)(Tr/Td) |
| Góc nhìn | 70/70/50/60 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, Thông thường Trắng, Truyền qua |
| Hỗ trợ màu | 262K/16.2M 47% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [3S7P] , 20K giờ , W/O Driver |
| Cân nặng | 240g (Điển hình) |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số / Máy nghe nhạc DVD di động |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TTL (1 ch, 6/8-bit) , 60 chân FPC |
| Nguồn điện | 3.3/10/15/-7V (Điển hình)(VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C ; Nhiệt độ bảo quản: -30 ~ 80 °C ; Mức độ rung: 2.9G (28.4 m/s²) |
| Màn hình LCD HSD090IDW1-A00 9.0 inch 800*480 cho máy tính bảng | |
Vận chuyển và Đóng gói Bảng điều khiển LCD HSD090IDW1-A00 :
![]()
Câu hỏi thường gặp về Bảng điều khiển LCD HSD090IDW1-A00 :
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho HSD090IDW1-A00 ?
A: Tất nhiên! Đơn đặt hàng mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng của mình trong bao lâu HSD090IDW1-A00 ?
A: Nói chung, sẽ mất 3-8 ngày để đến tay bạn bằng DHL/FEDEX/UPS/TNT.
Q: Làm thế nào để thanh toán cho HSD090IDW1-A00 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, western union.
Q: Bạn có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi HSD090IDW1-A00 với giá trị rất thấp?
A: Có, chúng tôi có thể. Vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá