| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HT101WSB-100 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024 * 600 10,1 inch HT101WSB-100 màn hình LCD 60Hz
HT101WSB-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HT101WSB-100 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 225.92 ((W) × 128.48 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Phong cách hình | Đinh (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính máy tính |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
HT101WSB-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HT101WSB-100 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHT101WSB-100?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHT101WSB-100với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHT101WSB-100?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá