| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PT500GT02-3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 50,0 inch PT500GT02-3 3840*2160 51 chân
PT500GT02-3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PT500GT02-3 |
| Kích thước đường chéo | 50" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1095.84 ((W) × 616.41 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1105.84 × 627.91 × 1.37 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 9.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 2.13Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 12 tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD gốc 50,0 inch PT500GT02-3 3840*2160 51 chân | |
PT500GT02-3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PT500GT02-3 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng PT500GT02-3 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán PT500GT02-3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PT500GT02-3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PT500GT02-3 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá