| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PT500GT02-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PT500GT02-2 3840*2160 50,0 inch 5000:1 màn hình LCD
PT500GT02-2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PT500GT02-2 |
| Kích thước đường chéo | 50" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1095.84 ((W) × 616.41 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1106.84 ((W) × 628 ((H) × 1.37 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 9.5 (Loại) ((G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Được xây dựng trong 12 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 2.15kg (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 13.2V (Như |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| PT500GT02-2 3840*2160 50,0 inch 5000:1 màn hình LCD | |
PT500GT02-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PT500GT02-2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PT500GT02-2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng PT500GT02-2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán PT500GT02-2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PT500GT02-2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá