| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PT430GT01-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 43,0 inch 3840 * 2160 96 pin
PT430GT01-2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PT430GT01-2 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 103PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 941.184 ((W) × 529.416 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 953 ((H) × 543 ((V) × 1,43 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 9.5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | - |
| Màu hỗ trợ | 1.07B |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 12 chip nguồn |
| Loại giao diện | USI-TConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc 43,0 inch 3840 * 2160 96 pin | |
PT430GT01-2 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
PT430GT01-2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu PT430GT01-2 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PT430GT01-2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng PT430GT01 của tôi không?-2 giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá