| Tên thương hiệu: | YONGS |
| Số mẫu: | Weida 8752 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 43.0 inch PT430CT05-2 1920*1080 51 pin màn hình LCD
PT430CT05-2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PT430CT05-2 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920×1080 ((RGB), FHD 51PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 940.896 ((W) × 529.254 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 950.676 ((H) × 543.49 ((V) × 1.44 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 9.5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 60,5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 68%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.62Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Xây dựng trong 2 chip nguồn |
| Loại giao diện | Mini LVDS, 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| trong kho 43.0 inch PT430CT05-2 1920*1080 51 pin màn hình LCD | |
PT430CT05-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PT430CT05-2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PT430CT05-2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu PT430CT05-2 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn PT430CT05-2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá