| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PT430CT03-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PT430CT03-1 trong cổ phiếu màn hình LCD 43,0 inch 1920*1080 60Hz
PT430CT03-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PT430CT03-1 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920×1080 ((RGB), FHD 51PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 940.896 ((W) × 529.254 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 950.896 ((W) × 541.8 ((H) × 1.31 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 72% NTSC |
| Vật thể | 1.52Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 3%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 9.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 6.7% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF2 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| PT430CT03-1 trong cổ phiếu màn hình LCD 43,0 inch 1920*1080 60Hz | |
PT430CT03-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PT430CT03-1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu PT430CT03-1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn PT430CT03- Không.
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PT430CT03-1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá