| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN270CU01-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot Sell 1920*1080 PN270CU01-2 màn hình LCD LVDS 27.0 inch
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN270CU01-2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 608.288×348.037×1.1 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 19 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.38+0.38 mm |
| Khả năng truyền | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 518g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), Connector30 pin |
| Cung cấp điện áp | 12V (Tí hình) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Hot Sell 1920*1080 PN270CU01-2 màn hình LCD LVDS 27.0 inch | |
PN270CU01-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PN270CU01-2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa PN270CU01-2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PN270CU01-2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho PN270CU01 không?-2 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PN270CU01-2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá