| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN270CU01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PN270CU01-1 1920*1080 27.0 inch 165Hz màn hình LCD
PN270CU01-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN270CU01-1 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.288 ((W) × 348.03 ((H) × 1.06 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.38+0.38 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Trọng lượng | 522g (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 165Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 12 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (4 ch, 8-bit)61 chân |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| PN270CU01-1 1920*1080 27.0 inch 165Hz màn hình LCD | |
PN270CU01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PN270CU01-1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PN270CU01-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa PN270CU01-1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PN270CU01-1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho PN270CU01 không?- Bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá