| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN238CT06-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*1080 23,8 inch PN238CT06-1 30 pin LCD Panel cho HKC
PN238CT06-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN238CT06-1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 534.04 ((W) × 307.76 ((H) × 1.38 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16 (Loại) (G đến G) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 100Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 487g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920*1080 23,8 inch PN238CT06-1 30 pin LCD Panel cho HKC | |
PN238CT06-1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
PN238CT06-1 Thẻ thường gặp về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PN238CT06-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PN238CT06-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PN238CT06-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá