| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN238CS02-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PN238CS02-2 1920*1080 23.8 inch 30 pin màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN238CS02-2 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 534.04 ((W) × 307.76 ((H) × 1.37 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 496g (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Khả năng truyền | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| IC trình điều khiển | COFSự tích hợp 6 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| PN238CS02-2 1920*1080 23.8 inch 30 pin màn hình LCD | |
PN238CS02-2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PN238CS02-2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PN238CS02-2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PN238CS02-2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PN238CS02-2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá