| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN215CT02-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PN215CT02-1 21.5 inch LCD Panel FOR Desktop Monitor
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN215CT02-1 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 478.656 ((W) × 260.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 487.456 ((W) × 270.18 ((H) × 1.34 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 402g |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Khả năng truyền | 40,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| IC trình điều khiển | COFĐược xây dựng trong 4 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| PN215CT02-1 21.5 inch LCD Panel FOR Desktop Monitor | |
PN215CT02-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PN215CT02-1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi PN215CT02-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho PN215CT02 không?- Bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PN215CT02-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá