| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN215CS02-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
21.5 inch PN215CS02-1 30 pin màn hình LCD màn hình lcd
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN215CS02-1 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.064 ((W) × 267.786 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 483.464 ((W) × 278.182 ((H) × 1.17 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 365.7g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 21.5 inch PN215CS02-1 30 pin màn hình LCD màn hình lcd | |
PN215CS02-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PN215CS02-1 Phân hình LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PN215CS02-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PN215CS02-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PN215CS02-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá