| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN195BN01-2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot bán 19,5 inch PN195BN01-2 LVDS LCD Screen Module
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN195BN01-2 |
| Kích thước đường chéo | 19.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 433.92 ((W) × 236.34 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 437.81 × 246.76 × 1.42 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 60,3% (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 365g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 5 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Hot bán 19,5 inch PN195BN01-2 LVDS LCD Screen Module | |
PN195BN01-2 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
PN195BN01-2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn PN195BN01-2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PN195BN01-2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá