| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PN195BN01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
PN195BN01-1 Màn hình LCD 19,5 inch cho màn hình máy tính để bàn
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PN195BN01-1 |
| Kích thước đường chéo | 19.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 433.92 ((W) × 236.34 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 437.8 ((H) × 246.76 ((V) × 1.44 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/30/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 60,3% (Typ.) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 317g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 5 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| PN195BN01-1 Màn hình LCD 19,5 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
PN195BN01-1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
PN195BN01-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PN195BN01-1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn PN195BN01-1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá