| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | PG101BS01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 10,1 inch 800 * 1280 PG101BS01-1 cho Pad Tablet
PG101BS01-1 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | PG101BS01-1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 139.36 × 225.576 × 0.8 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 93.0g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD mới 10,1 inch 800 * 1280 PG101BS01-1 cho Pad Tablet | |
PG101BS01-1 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
PG101BS01-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu PG101BS01-1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng PG101BS01-1 của tôi với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PG101BS01-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá