| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | MN238CS03-30 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MN238CS03-30 Màn hình LCD 1920*1080 23,8 inch cho màn hình máy tính để bàn
MN238CS03-30 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | MN238CS03-30 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 99% sRGB |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Cung cấp điện áp | 5.5V (thể loại) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| MN238CS03-30 Màn hình LCD 1920*1080 23,8 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
MN238CS03-30 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
MN238CS03-30 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của MN238CS03-30 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn MN238CS03-30 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu MN238CS03-30 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của MN238CS03-30 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá