| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | MN215CS01-11 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD chất lượng cao 21,5 inch 1920*1080 MN215CS01-11
MN215CS01-11 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | MN215CS01-11 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.064 ((W) × 267.786 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 484.46 ((W) × 284.49 ((H) × 12 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 99%sRGB |
| Đèn hậu | 16S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.75Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD chất lượng cao 21,5 inch 1920*1080 MN215CS01-11 | |
MN215CS01-11 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MN215CS01-11 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD MN215CS01-11 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Khi nào đặt hàng của tôi MN215CS01-11Tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá