| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | MN195BN01-3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MN195BN01-3 19,5 inch 1600 * 900 LVDS màn hình LCD LCD Panel
MN195BN01-3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | MN195BN01-3 |
| Kích thước đường chéo | 19.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 433.92 ((W) × 236.34 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| MN195BN01-3 19,5 inch 1600 * 900 LVDS màn hình LCD LCD Panel | |
MN195BN01-3 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
MN195BN01-3 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Khi nào đặt hàng của tôi MN195BN01-3Tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá