| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | MC215CT01-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
21Màn hình LCD.5 inch 1920 * 1080 MC215CT01-1 cho Digital Signage
MC215CT01-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | MC215CT01-1 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.64 ((W) × 268.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 495.6 ((H) × 292.2 ((V) × 12.21 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 7 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FSA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 1.65kg |
| Được thiết kế cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 21Màn hình LCD.5 inch 1920 * 1080 MC215CT01-1 cho Digital Signage | |
MC215CT01-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MC215CT01-1 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của MC215CT01-1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình cho MC215CT01 không?- Bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn MC215CT01-1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá