| Tên thương hiệu: | HKC |
| Số mẫu: | CM238C01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
CM238C01 23.8 inch 1920 * 1080 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
CM238C01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HKC |
| Mô hình P/N | CM238C01 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Độ dày tấm | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Trọng lượng | 400g (thông thường) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 12/9 (Loại) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | HIS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Cây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| CM238C01 23.8 inch 1920 * 1080 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
CM238C01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
CM238C01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu CM238C01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của CM238C01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn CM238C01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá