| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P850QVN03.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 85,0 inch P850QVN03.1 3840*2160 4000 cd/m2
P850QVN03.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P850QVN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 85" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 52PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1872 ((W) × 1053 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1876 ((W) × 1057 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1920 ((W) × 1101 ((H) × 93.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H), phản xạ 2,0% (tối đa) |
| Độ sáng | 4000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AMVA3, thường là màu đen. |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 55.6kg |
| Được thiết kế cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn đường, 57 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc 85,0 inch P850QVN03.1 3840*2160 4000 cd/m2 | |
P850QVN03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P850QVN03.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn P850QVN03 không?1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P850QVN03.1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá