| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P850QVN02.3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong cổ phiếu P850QVN02.3 85.0 inch 51 pin màn hình hiển thị LCD
P850QVN02.3 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P850QVN02.3 |
| Kích thước đường chéo | 85" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 52PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1872 ((W) × 1053 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1910.8 ((W) × 1091.2 ((H) × 80.8 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 100%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 35.5kg |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| trong cổ phiếu P850QVN02.3 85.0 inch 51 pin màn hình hiển thị LCD | |
P850QVN02.3 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
P850QVN02.3 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa P850QVN02 trong bao lâu?3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Anh có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn P850QVN02.3 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P850QVN02.3 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá