| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P650QVN06.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P650QVN06.0 3840*2160 65.0 inch 700 cd/m2 LCD Screen Module
P650QVN06.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P650QVN06.0 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1430.78 ((W) × 805.82 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1450.38 ((W) × 825.42 ((H) × 49.5 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 99%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 18.0kg |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12V (Tí hình) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| P650QVN06.0 3840*2160 65.0 inch 700 cd/m2 LCD Screen Module | |
P650QVN06.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P650QVN06.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của P650QVN06.0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P650QVN06.0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P650QVN06.0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P650QVN06.0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá