| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P650QVF08.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD WLED 65.0 inch
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P650QVF08.0 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1430.78 ((W) × 805.82 ((H) mm |
| Khung (mm) | 1450.38×825.42×49.5 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 44%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 60K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 23.0kg |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, kết nối 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD WLED 65.0 inch | |
P650QVF08.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P650QVF08.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của P650QVF08.0 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P650QVF08 không?0 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận mẫu P650QVF08.0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P650QVF08.0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá