| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P650QVF03.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P650QVF03.1 65.0 inch 3840*2160 120Hz màn hình LCD màn hình lcd
P650QVF03.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P650QVF03.1 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 700 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 72% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 120Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Phản ứng | 5.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| P650QVF03.1 65.0 inch 3840*2160 120Hz màn hình LCD màn hình lcd | |
P650QVF03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P650QVF03.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của P650QVF03.1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn P650QVF03 không?1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P650QVF03.1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá