| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P650QVF03.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Phân tích màn hình LCD chất lượng cao 65.0 inch P650QVF03.0
P650QVF03.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P650QVF03.0 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1430.78 ((W) × 805.82 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1450.38 ((W) × 825.42 ((H) × 40.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 24.5kg (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 44%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Phân tích màn hình LCD chất lượng cao 65.0 inch P650QVF03.0 | |
P650QVF03.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P650QVF03.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của P650QVF03.0 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn P650QVF03 không?0 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P650QVF03.0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P650QVF03.0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá