| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P650HVN05.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P650HVN05.1 1920*1080 65.0 inch 51 chân Màn hình LCD màn hình lcd
P650HVN05.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P650HVN05.1 |
| Kích thước đường chéo | 65" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 34PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1428.48 ((W) × 803.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1430.78 ((W) × 805.82 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 1450.38 × 825,42 × 80 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H), phản xạ 2,0% (tối đa) |
| Độ sáng | 2500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 100%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 60K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 20.0kg |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -5 ~ 50 °C |
| P650HVN05.1 1920*1080 65.0 inch 51 chân Màn hình LCD màn hình lcd | |
P650HVN05.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P650HVN05.1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa P650HVN05.1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P650HVN05.1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P650HVN05.1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P650HVN05.1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá