| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P550HVN08.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot Sell 1920*1080 55,0 inch P550HVN08.2 Màn hình LCD
P550HVN08.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P550HVN08.2 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 ((W) ×680.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1210.0(W) ×680.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1211.8 ((W) × 682.6 ((H) × 49.2 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 44%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 99%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Videowall Seam | 2.2 mm (màn nối hoạt động đến mảng nối hoạt động) |
| Ứng dụng | Bức tường video, ngoài trời sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Hot Sell 1920*1080 55,0 inch P550HVN08.2 Màn hình LCD | |
P550HVN08.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P550HVN08.2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là P550HVN08 không?2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Ông có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P550HVN08.2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P550HVN08.2 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P550HVN08.2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá