| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P550HVN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P550HVN01.0 55,0 inch LCD Screen Module màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P550HVN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 ((W) ×680.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1217.6 ((W) × 688.0 ((H) mm |
| Khung (mm) | 1242.2×713×56.8 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 11%) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 6.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 60K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 22.5kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), Connector51 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| P550HVN01.0 55,0 inch LCD Screen Module màn hình LCD | |
P550HVN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P550HVN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu?0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của P550HVN01.0 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của P550HVN01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá