| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P460HVN04.5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*1080 P460HVN04.5 46,0 inch 1500 cd/m2 màn hình LCD
P460HVN04.5 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P460HVN04.5 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1024.48 ((W) × 579.07 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1044.08 ((W) × 598.67 ((H) × 28.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 28%) |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M/1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 11.5kg (Typ.) |
| Ứng dụng | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8/10-bit), 51 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920*1080 P460HVN04.5 46,0 inch 1500 cd/m2 màn hình LCD | |
P460HVN04.5 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
P460HVN04.5 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa P460HVN04.5 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Anh có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn P460HVN04.5 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P460HVN04.5 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá