| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P460HVN04.4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
mới 46,0 inch P460HVN04.4 1920*1080 LVDS màn hình LCD màn hình LCD màn hình hiển thị
P460HVN04.4 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P460HVN04.4 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1024.48 ((W) × 579.07 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1044.08 ((H) × 598.67 ((V) × 28.5 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%) |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M/1.07B 100%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 11.5kg (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8/10-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| mới 46,0 inch P460HVN04.4 1920*1080 LVDS màn hình LCD màn hình LCD màn hình hiển thị | |
P460HVN04.4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P460HVN04.4 FAQ về màn hình LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa P460HVN04.4 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P460HVN04.4 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P460HVN04.4 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá