| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P430HVN06.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD LVDS chất lượng cao 43,0 inch P430HVN06.1 1920 * 1080
P430HVN06.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P430HVN06.1 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 51PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 940.896 ((W) × 529.254 ((H) mm |
| Mở Bezel | 943.9 ((W) × 532.25 ((H) mm |
| Khung (mm) | 968.7×557.05×68.3 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 2500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 8.50Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), Connector51 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD LVDS chất lượng cao 43,0 inch P430HVN06.1 1920 * 1080 | |
P430HVN06.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P430HVN06.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa P430HVN06.1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P430HVN06.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P430HVN06.1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá