| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P430HVN05.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 43 inch P430HVN05.1 1500 cd/m2 màn hình LCD
P430HVN05.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P430HVN05.1 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 51PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 940.896 ((W) × 529.254 ((H) mm |
| Mở Bezel | 945.9 ((W) × 534.2 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 963.7 ((H) × 552 ((V) × 28.9 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 10.6Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 63 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Ban đầu 43 inch P430HVN05.1 1500 cd/m2 màn hình LCD | |
P430HVN05.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P430HVN05.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa P430HVN05 trong bao lâu?1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P430HVN05.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là P430HVN05 không?1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá