| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P331SVN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P331SVN01.0 33.0 inch màn hình LCD 1600 * 1600 màn hình LCD
P331SVN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P331SVN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 33" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 1600 68PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 595.2 ((W) × 595.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | |
| Đèn hậu | WLED |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| P331SVN01.0 33.0 inch màn hình LCD 1600 * 1600 màn hình LCD | |
P331SVN01.0 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
P331SVN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa P331SVN01.0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P331SVN01.0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi P331SVN01.0 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá