| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P320HVN04.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, T/T |
32.0 inch P320HVN04.1 1920*1080 1500 cd/m2 màn hình LCD
P320HVN04.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P320HVN04.1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | 701.46 ((W) × 395.9 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 726.46 ((W) × 420.9 ((H) × 30.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H), Chống phản xạ |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 99%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 4.94Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 32.0 inch P320HVN04.1 1920*1080 1500 cd/m2 màn hình LCD | |
P320HVN04.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P320HVN04.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P320HVN04.1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là P320HVN04 không?1 giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P320HVN04.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P320HVN04.1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá