| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P320HVN02.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, T/T |
P320HVN02.1 32,0 inch 1920*1080 51 pin màn hình LCD
P320HVN02.1 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P320HVN02.1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | 703.4 ((W) × 397.9 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 719.2 × 413,7 × 28,6 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 2%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 60K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 5.09Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| P320HVN02.1 32,0 inch 1920*1080 51 pin màn hình LCD | |
P320HVN02.1 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
P320HVN02.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là P320HVN02 không?1 giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P320HVN02.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P320HVN02.1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P320HVN02.1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá