| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C123HAN06.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
12.3 inch 1920*720 C123HAN06.0 màn hình LCD Bảng hiển thị
C123HAN06.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C123HAN06.0 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | 293.94 ((W) × 111.42 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 308.79 ((W) × 128.85 ((H) × 18.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 760 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 98%sRGB |
| Loại đèn | 8S4PWLED, 10K giờ |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 12.3 inch 1920*720 C123HAN06.0 màn hình LCD Bảng hiển thị | |
C123HAN06.0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
C123HAN06.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của C123HAN06.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của C123HAN06.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá