| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C070VVN03.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 7.0 inch C070VVN03.1 800*480 60Hz LCD SCREEN Panel
C070VVN03.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C070VVN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.05 ((W) × 93.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 174.8 ((W) × 111.01 ((H) × 6.5 ((D) |
| Độ sáng | 700 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 185g (Dân loại) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Min.) |
| Chế độ làm việc | AMVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 7S3P WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 64 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/12.5/15/-9V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| Ban đầu 7.0 inch C070VVN03.1 800*480 60Hz LCD SCREEN Panel | |
C070VVN03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C070VVN03.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn C070VVN03.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán C070VVN03.1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của C070VVN03.1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá