| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C070VAN02.B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C070VAN02.B 7.0 inch 800 * 480 60 chân màn hình LCD
C070VAN02.B Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C070VAN02.B |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800×480 ((RGB), WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.65 ((W) × 94.04 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 167.3 ((W) × 109.2 ((H) × 20 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 74%NTSC |
| Đèn hậu | 7S2PWLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 177±18g |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/13/20/-8V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| C070VAN02.B 7.0 inch 800 * 480 60 chân màn hình LCD | |
C070VAN02.B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C070VAN02.B FAQ về màn hình LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán C070VAN02.B?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của C070VAN02.B ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn C070VAN02.B không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá