| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A054HAX01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A054HAX01.0 5.4 inch 1080 * 2160 màn hình LCD cho cầm tay
A054HAX01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A054HAX01.0 |
| Kích thước đường chéo | 5.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2160 443PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 123.768 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.884 ((W) × 129.287 ((H) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/75/75 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 65% NTSC |
| Loại đèn | 9S2PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Ánh sáng cao ngoài trời, cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.6/-5.6V (Loại) ((VDDI/AVDD/AVEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| A054HAX01.0 5.4 inch 1080 * 2160 màn hình LCD cho cầm tay | |
A054HAX01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A054HAX01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu A054HAX01.0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn A054HAX01.0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của A054HAX01.0 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá