| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV104YGM-N10-28P1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 10,4 inch 960*1280 AV104YGM-N10-28P1 1000cd/m2
AV104YGM-N10-28P1 màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV104YGM-N10-28P1 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 960 ((RGB) × 1280, Quad-VGA 153PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 158.4 ((W) × 211.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | 161.4 ((W) × 214.2 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 173.8 ((W) × 229.1 ((H) × 14.4 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 10S3P WLED, 52K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 472g |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/6.0/-6.0/18/-14V (Loại) ((VCC/VDDP/VDDN/CGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
AV104YGM-N10-28P1 màn hình LCD
![]()
AV104YGM-N10-28P1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiAV104YGM-N10-28P1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaAV104YGM-N10-28P1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?AV104YGM-N10-28P1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá