| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M215GWW1 R0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M215GWW1 R0 1920*1080 WLED LCD
M215GWW1 R0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M215GWW1 R0 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.64 ((W) × 268.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | 479.84 ((W) × 271.31 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 495.6 ((H) × 292.2 ((V) × 20.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 1.60/1.76Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| M215GWW1 R0 1920*1080 WLED LCD | |
M215GWW1 R0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M215GWW1 R0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng M215GWW1 R0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M215GWW1 R0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố lệnh của tôi về M215GWW1 R0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá