| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M123AWF4 R1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mẫu đầu tiên 12.3 inch M123AWF4 R1 1920*720 màn hình LCD 60Hz
M123AWF4 R1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M123AWF4 R1 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 299.03 ((W) × 123.012 ((H) × 8.02 ((D) mm |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 75% |
| Trọng lượng | 349/380g (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [10S4P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)50 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| Mẫu đầu tiên 12.3 inch M123AWF4 R1 1920*720 màn hình LCD 60Hz | |
M123AWF4 R1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M123AWF4 R1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng M123AWF4 R1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M123AWF4 R1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi về M123AWF4 R1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá