| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M123AWF4 R0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M123AWF4 R0 màn hình LCD 12,3 inch 1920 * 720 cho màn hình ô tô
M123AWF4 R0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M123AWF4 R0 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 299.03 × 123.012 × 8.02 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Đèn hậu | 10S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 349/380g (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| M123AWF4 R0 12.3 inch1920 * 720 màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
M123AWF4 R0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M123AWF4 R0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M123AWF4 R0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi về M123AWF4 R0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng M123AWF4 R0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá