| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M121AW81 R1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1200*1600 M121AW81 R1 màn hình LCD 11,8 inch 40 pin trong kho
M121AW81 R1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M121AW81 R1 |
| Kích thước đường chéo | 11.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) × 1600, UXGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 180 ((W) × 240 ((H) mm |
| Mở Bezel | 184.4 ((W) × 244.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 194 ((W) × 258.55 ((H) × 10.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare, lớp phủ cứng (3H), phản xạ 4,5% (tối đa) |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 8S4PWLED, 50K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 560g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 1200*1600 M121AW81 R1 màn hình LCD 11,8 inch 40 pin trong kho | |
M121AW81 R1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M121AW81 R1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Khi nào đơn đặt hàng của tôi M121AW81 R1 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá